We are a family
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

We are a family

For U and For me...

Trang ChínhGalleryLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

h bac long .dung gian nghen

Go down 
Lehoanglong
smallclown
6 posters
Tác giảThông điệp
smallclown
Trẻ sơ sinh
Trẻ sơ sinh

h bac long .dung gian nghen Empty
Bài gửiTiêu đề: h bac long .dung gian nghen   h bac long .dung gian nghen I_icon_minitimeSun Nov 09, 2008 8:52 pm

bac long nen phan loai bai ra .em moi doc ma thay loan xit ca len ko hiu j het
.neu ma co nhieu nguoi dung voi so luong lon thi sao. nen coi thu dien dan cua truong minh ay .
Lehoanglong
Già rùi
Già rùi
Lehoanglong

Bài gửiTiêu đề: Re: h bac long .dung gian nghen   h bac long .dung gian nghen I_icon_minitimeSun Nov 09, 2008 9:01 pm

Xin tiếp thu ý kiến của bạn. Mong bạn góp ý cụ thể thêm những chỗ lộn xộn và đề xuất (nếu có).
Có một số vấn đề, các bác cho phép em mới dám nói:
1. Một mình tớ ko lo hết cả diễn đàn được nên có mời các Mod quản lý từng box, như vậy bạn nào góp ý nên góp ý cụ thể cho từng box. Nếu góp ý cho bố cục cả diễn đàn thì lúc đó Admin mới ra tay chanh
2. Diễn đàn lớp mình là free và admin cũng gà nên hổng pro như trường mình ^^. Tớ cũng mong có 1 4rum hoàn chỉnh lắm nhưng chưa có điều kiện.
Mong những đóng góp quý báu của các bạn. Smile

PS: hổng giận đâu, ấy nghĩ tớ xấu thế á king
DUYÊN_SS
Phổ thông
Phổ thông
DUYÊN_SS

Bài gửiTiêu đề: Re: h bac long .dung gian nghen   h bac long .dung gian nghen I_icon_minitimeFri Nov 14, 2008 10:14 am

Hehehehe cho tại hạ xin miếng đất để bâu vào góp ý!!!! Sao không thấy mục nào liên quan đến thể thao hay thông tin giải trí gì hết thế bác L nhỉ???? Đợi cùi mắt mà chẳng thấy đâu cả!!!!! Há há há há thèm quá!!!! Basketball
Lehoanglong
Già rùi
Già rùi
Lehoanglong

Bài gửiTiêu đề: Re: h bac long .dung gian nghen   h bac long .dung gian nghen I_icon_minitimeFri Nov 14, 2008 3:11 pm

Bạn tạm thời có thể post bài vao mục Ăn chơi nhảy múa ở cuối 4rum do bác Hải làm Mod đó, chờ 1 thời gian nếu thực sự mục đó cần thiết mình sẽ lập riêng ra 1 box.
ntvinhphu
Mẫu giáo
Mẫu giáo
ntvinhphu

Bài gửiTiêu đề: Re: h bac long .dung gian nghen   h bac long .dung gian nghen I_icon_minitimeSun Dec 07, 2008 7:41 pm

tui thay dien dan cung duoc, chi moi toi no khong hap dan duoc nua thi phai, haha.
bac Admin tim gaii phap di
Lehoanglong
Già rùi
Già rùi
Lehoanglong

Bài gửiTiêu đề: Re: h bac long .dung gian nghen   h bac long .dung gian nghen I_icon_minitimeSun Dec 07, 2008 9:06 pm

theo như mình thấy thì nó có vẻ ko hấp dẫn ngay từ đầu rùi.
tình hình là cứ thoi thóp vậy thui, các bạn làm mình cũng chán, dạo này cả tuần mới vào nghía qua 1 lần, mấy bác Mod năng nổ khác như bác Hải cũng thăng luôn rùi.
chờ đến tết xem thế nào rùi tớ xin giấy khai tử 4rum luôn.
pooh
Trung học
Trung học
pooh

Bài gửiTiêu đề: Re: h bac long .dung gian nghen   h bac long .dung gian nghen I_icon_minitimeTue Dec 09, 2008 2:54 pm

Tớ nghĩ forum vẫn hoạt động tốt mùh, đừng khai tử nó sớm như thế...
DUYÊN_SS
Phổ thông
Phổ thông
DUYÊN_SS

Bài gửiTiêu đề: Re: h bac long .dung gian nghen   h bac long .dung gian nghen I_icon_minitimeTue Dec 09, 2008 8:36 pm

Ố ồ ô!!!!! Hahahahaha sao các bác bi quan thế!!!!! Căn bản là anh em không có ý tưởng để pốt bài nên các bác cứ pốt cho xôm tụ là anh em vào còm men sôi nổi thôi chứ có chi đâu hè!!!! Basketball Basketball Basketball
Mà tình hình là phải duy trì forum để năm sau tại hạ còn có chỗ mà đưa tin về đội banh lớp mình chứ nhẩy!!! Kakakakaka pirat pirat pirat
tatu
Trung học
Trung học

Bài gửiTiêu đề: Re: h bac long .dung gian nghen   h bac long .dung gian nghen I_icon_minitimeFri Dec 12, 2008 11:23 pm

Đừng nóng vội, để wa đợt thi này đi, hi vọng mọi ng sẽ chăm vào forum và post bài hơn he'he'
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: h bac long .dung gian nghen   h bac long .dung gian nghen I_icon_minitime

h bac long .dung gian nghen
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Mở hàng: Long Hoàng Lê
» PHẦN NỘI DUNG CUỐI CỦA MÔN LSD
» Đội hình đá banh của Kim Dung
» dzô gian hàng ẩm thực đi mấy bồ!!!
» gian hàng ẩm thực ....