We are a family
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

We are a family

For U and For me...

Trang ChínhGalleryLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

KỸ NĂNG MỀM?????

Go down 
3 posters
Tác giảThông điệp
DUYÊN_SS
Phổ thông
Phổ thông
DUYÊN_SS

KỸ NĂNG MỀM????? Empty
Bài gửiTiêu đề: KỸ NĂNG MỀM?????   KỸ NĂNG MỀM????? I_icon_minitimeFri Dec 19, 2008 8:16 am

Hè hè hè vào ủng hộ dân núi một quả bom cái đã!!!!!!!! Basketball

Bằng hữu voi kon cho tại hạ mạn phép hỏi KỸ NĂNG MỀM cụ tỉ là cái gì vậy??? (Hi vọng không bị chửi là củ chuối, hờ hờ hờ) rendeer Và túm lại là trong mục này anh em cần phải tám về đề tài gì????
meomeo
Tiểu học
Tiểu học
meomeo

KỸ NĂNG MỀM????? Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: KỸ NĂNG MỀM?????   KỸ NĂNG MỀM????? I_icon_minitimeFri Dec 19, 2008 8:20 am

I love you I love you I love you I love you I love you I love you

voi kia! làm mod thì vô mở màn 1 bài introduction cho hoành tráng coi! sao lại để anh em nhào vô rồi hoang mang trước cảnh vườn ko nhà trống thế này hả?I love you No
voicon
Trẻ sơ sinh
Trẻ sơ sinh

KỸ NĂNG MỀM????? Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: KỸ NĂNG MỀM?????   KỸ NĂNG MỀM????? I_icon_minitimeFri Dec 19, 2008 9:47 am

Anounce Anounce Anounce

Xin chào pà kon 45b. Tớ là voicon, từ 1am hôm nay, tớ chính thức đảm nhận box " Kĩ năng mềm". Trước hết, tớ chỉ có thể nói rằng " Kĩ năng mềm" là kĩ năng ..." không cứng". Còn cụ tỉ thì để tớ làm bài bố cáo hoàng tráng cho pà kon nghía hen !!!

Very Happy Very Happy Very Happy
DUYÊN_SS
Phổ thông
Phổ thông
DUYÊN_SS

KỸ NĂNG MỀM????? Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: KỸ NĂNG MỀM?????   KỸ NĂNG MỀM????? I_icon_minitimeFri Dec 19, 2008 7:43 pm

Há há há há vậy trong tiếng Anh có được gọi là SS (Soft Skill) không vậy MOD???? Hờ hờ cuối cùng SS cũng kiếm được một cái tên nghe hay ho nhẩy : KỸ NĂNG MỀM... pirat
voicon
Trẻ sơ sinh
Trẻ sơ sinh

KỸ NĂNG MỀM????? Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: KỸ NĂNG MỀM?????   KỸ NĂNG MỀM????? I_icon_minitimeSat Dec 20, 2008 12:44 am

Đúng rùi đấy bác đồng hương ạh !!! Hờ hờ, thương hiệu SS của bác thì bác cứ giữ lấy, chứ cái " Kĩ năng mềm" hiện là của em, bác sử dụng quảng cáo là vi phạm bản quyền đấy nhé !!!

Very Happy Very Happy Very Happy
Sponsored content

KỸ NĂNG MỀM????? Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: KỸ NĂNG MỀM?????   KỸ NĂNG MỀM????? I_icon_minitime

KỸ NĂNG MỀM?????
Trang 1 trong tổng số 1 trang