We are a family
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

We are a family

For U and For me...

Trang ChínhGalleryLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Honey thuong cua em!!!!!!!!

Go down 
khanhlinh_SS
DUYÊN_SS
daikhue
7 posters
Tác giảThông điệp
daikhue
Trẻ sơ sinh
Trẻ sơ sinh

Honey thuong cua em!!!!!!!! Empty
Bài gửiTiêu đề: Honey thuong cua em!!!!!!!!   Honey thuong cua em!!!!!!!! I_icon_minitimeWed Dec 31, 2008 4:52 pm

Honey iu quí dzô cùng của em…chụt chịt, he..
Em đã đọc bài dziết của Honey dìa em. Honey biết hông, em thực sự củm thấy dzui sướng và dzô…dzô dzàn hạnh phúc. Hix, sụt sịt… em sắp khóc rùi đấy. oeoe…….oaoa.
Cảm ơn Honey của em nhìu. Em sẽ cố gắng sống lạc quan, không tự ti như Long đã nói dzà như em đã từng.
Honey dzẫn chăm sóc con mình tốt chứ??? Honey nhớ nhắc nhở nó học hành chăm chỉ để dzìa kế thừa cái quán cháo… hix..mà cả đời chúng ta xây và dựng cũng không mấy cực nhọc hehe.. Dạo này Tết tươi đến rùi mà quán cháo của chúng ta vẫn ế ẩm. Em điều tra ra được rằng các khách hàng ruột già, ruột non, thân thiết, tiềm năng, từ khó tánh đến nóng tính, già trai tráng- trẻ íu xìu, nam tú-nữ thanh, bà kon, bạn hữu quyến thuộc gần xa…của chúng ta đã go away hết rùi. Họ đang dzà sẽ chuyển sang xơi cháo Dinh Dưỡng nhãn hiệu Cây Thị do cái thằng Ku nào nấu ấy. Em thấy họ in hình nó lên cả bảng hiệu và tô cháo nữa. Nên em cũng tính sẽ in hình em, Honey, dzới lại kon mình lên tô cháo lun. Đồng thời đổi lun thương hiệu sang Nở Thị. Honey thấy thế nào?? Em tin rằng sau chiến dịch càn quét này, thằng Cây Thị sẽ toi mạng. “Cây Dừa bà còn vặt được chứ huống chi là Cây Thị , Nở ta sẽ lên ngôi.. khửakhửa.hí hí.”. Dạo này, em đang làm diệc cho nó đây, khổ ơi là khổ.hix.. Em sẽ học hỏi bí kiếp của nó. Không biết nó liện tới chiu gì rùi mà Song Kiếm Hợp Bích của em dzà Honey ko ăn thua. Tức thiệt! Em apply cho chức chép- cút gì gì đó nhưng out ngay dòng lọi. Nhưng em được chuyển thẳng sang khâu khuân vác và rao hàng. “Bộ phận” này, ah không… phải gọi là “Phòng ban” ( mới brồ): Delivery Department, èn ai em ầy delivery man. Hố hố. bạn đồng nghiệp bảo khâu em làm rất rất dzà dzô cùng quan trọng đó Honey. Rồi một ngày…. xa xôi nào đấy em sẽ lếch tới sào huyệt của bọn chúng dzà rồi sẽ giải cứu Hugo Lina dzà bọn trẻ.Honey đừng lo. Em sẽ cố gắng hết sức bảo toàn tính mạng cho… em dzà hơn nữa là cho thương hiệu Nở em, hehe.
Sau đợt thành công bí kiếp cháo Cây Thị em sẽ marketing cho nhà chúng ta.Dzí dụ như dziết bài dìa Honey, dzìa cuộc đời Phèo -Nở dự kiến mang tên Our lives dài 3000 trang ăn đứt My life của cựu Tổng thống Mỹ Bill Clinton. He( Cho em mơ chút).
Mai chúng ta sẽ bước sang năm mới 2009- con trâu dzàng( ôi trời, em iu màu dzàng!!!!)
Thay mặt Đại gia………đình Phèo- Nở kính chúc bà kon một năm mới An Khang- Thịnh Vượng, Vạn Sự Như Ý. Đặc biệt gửi lời chúc đến tập thể K45B sức khỏe, hạnh phúc dzà thành công nhen. Sau đây, chương trình Thay Lời Muốn Nói- HTV7 sẽ chuyển tặng các bạn bài hét Happy New Year theo thư yêu cầu của một bạn khán giả có tên là Mít Radio.
DUYÊN_SS
Phổ thông
Phổ thông
DUYÊN_SS

Bài gửiTiêu đề: Re: Honey thuong cua em!!!!!!!!   Honey thuong cua em!!!!!!!! I_icon_minitimeWed Dec 31, 2008 8:07 pm

Ặc ặc... Honey lên làm nguyên một bài mang tính nội bộ thế này coi chừng bị MOD cho out là quán cháo nhà mình không làm ăn gì được đâu!!!! cig
Hehehehe tuy bây giờ Chí ta đang vi vu ở núi nhưng cũng sẽ cố gắng hết sức để kiếm tiền nuôi con.... Khà khà khà
khanhlinh_SS
Mẫu giáo
Mẫu giáo
khanhlinh_SS

Bài gửiTiêu đề: Re: Honey thuong cua em!!!!!!!!   Honey thuong cua em!!!!!!!! I_icon_minitimeWed Dec 31, 2008 9:35 pm

pó tay vợ chồng nhà này! Sad
Lehoanglong
Già rùi
Già rùi
Lehoanglong

Bài gửiTiêu đề: Re: Honey thuong cua em!!!!!!!!   Honey thuong cua em!!!!!!!! I_icon_minitimeTue Jan 06, 2009 11:02 pm

chả hỉu j. no commend.
tatu
Trung học
Trung học

Bài gửiTiêu đề: Re: Honey thuong cua em!!!!!!!!   Honey thuong cua em!!!!!!!! I_icon_minitimeSat Jan 10, 2009 11:14 pm

2 cậu này, đúng là vợ tung chồng hứng Smile
secret
Trẻ sơ sinh
Trẻ sơ sinh

Bài gửiTiêu đề: Re: Honey thuong cua em!!!!!!!!   Honey thuong cua em!!!!!!!! I_icon_minitimeSun Jan 11, 2009 9:39 pm

sợ zợ chồng nhà nì wá, chắc hem dám ăn cháo zô nhà nì bán đầu. he he Smile
Kimhang
Mẫu giáo
Mẫu giáo
Kimhang

Bài gửiTiêu đề: Re: Honey thuong cua em!!!!!!!!   Honey thuong cua em!!!!!!!! I_icon_minitimeMon Jan 12, 2009 5:53 pm

Trời ơi, xin lỗi chịu hổng nỗi Smile
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Honey thuong cua em!!!!!!!!   Honey thuong cua em!!!!!!!! I_icon_minitime

Honey thuong cua em!!!!!!!!
Trang 1 trong tổng số 1 trang