We are a family
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

We are a family

For U and For me...

Trang ChínhGalleryLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

XÓA MAIL LỚP

Go down 
3 posters
Tác giảThông điệp
metwadkihoaikodc
Mẫu giáo
Mẫu giáo

XÓA MAIL LỚP Empty
Bài gửiTiêu đề: XÓA MAIL LỚP   XÓA MAIL LỚP I_icon_minitimeSun Jul 12, 2009 4:38 pm

Tình hình xóa mail lớp gần đây ngày càng trở nên trầm trọng. Trong Inbox ko còn 1 tin nào nữa cả. Tớ cập nhật mail lớp hằng ngày, lúc nãy thấy một tin với Subject: Trù đứa nào xóa mail ko ra khỏi trường (đại khái là thế nhé!) thì chừng 3 tiếng đồng hồ sau đã mất hút cái tin đó. Như thế chứng tỏ cái đứa xóa mail chắc có net 24/24 rồi! Trước tình hình này, tớ kêu gọi pà con giúp sức bảo vệ.
Có thể tạo hộp mail mới và các thành viên phải đảm bảo bảo mật thông tin của lớp với kẻ lạ. Nếu tình hình vẫn ko thay đổi đc thì cái đứa xóa mail lớp là cái đứa "thân iu" trong lớp mình. Tới đó thì... hết cách.
DUYÊN_SS
Phổ thông
Phổ thông
DUYÊN_SS

XÓA MAIL LỚP Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: XÓA MAIL LỚP   XÓA MAIL LỚP I_icon_minitimeSun Jul 12, 2009 11:05 pm

Hô hô hô, xoá mêu làm gì nhở, để cho đầy hộp mêu cho yahoo nghẽn mạng có phải vui hơn ko??? Kakakakaka
lienchauhuynh
Tuổi cao sức yếu
Tuổi cao sức yếu
lienchauhuynh

XÓA MAIL LỚP Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: XÓA MAIL LỚP   XÓA MAIL LỚP I_icon_minitimeSun Jul 19, 2009 1:01 am

Very Happy Very Happy Very Happy

Công nhận vừa bực mà cũng vừa buồn cười nhỉ!??!! Chả biết cái tên nào rảnh đến thế!

Mà bạn nào "trù" cũng hay he! kakaka!

Bi h tụi mình có lập mail mới hay đổi password thì cũng vậy thôi. Lớp 150 thành viên mà, chẳng thể nào giữ bí mật được đâu.

Vả lại tớ thấy có hơi hướng là bạn nào đấy trong lớp! Bạn ấy bất mãn điều gì chẳng biết nữa! Thế thì nên xem phim "Một lần làm Chúa" đi

Mad Mad Mad Mad Mad Mad Mad Mad Mad
Sponsored content

XÓA MAIL LỚP Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: XÓA MAIL LỚP   XÓA MAIL LỚP I_icon_minitime

XÓA MAIL LỚP
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Free mail - Chia sẻ file dung lượng lớn