We are a family
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

We are a family

For U and For me...

Trang ChínhGalleryLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Góp ý cho diễn đàn

Go down 
Lehoanglong
Akaumi
6 posters
Tác giảThông điệp
Akaumi
Trẻ sơ sinh
Trẻ sơ sinh

Góp ý cho diễn đàn Empty
Bài gửiTiêu đề: Góp ý cho diễn đàn   Góp ý cho diễn đàn I_icon_minitimeWed Aug 26, 2009 10:16 am

Mình có vài góp ý nhỏ cho diễn đàn để hoạt động tốt hơn. Nhờ mấy bác rành IT làm thôi chứ mình thì mù về lĩnh vực đó rồi. Hic hic.
- Giao diện của diễn đàn không được đẹp lắm, với lại cũng đã quá cũ rồi, không phù hợp nữa. Mình nghĩ admin nên thay giao diện mới. Tụi mình đã năm 4 rồi, sao ko có vài câu cổ vũ tinh thần học tập của bà con. Anounce Với lại cũng sắp hết đời đi học, tiếc lắm. (Không kể trường hợp đáng tiếc xảy ra thì... )
- Không hiểu sao khi mình vào diễn đàn thì chạy rất chậm, trong khi những web khác thì vẫn bình thường. Cái này cũng xin chỉ giáo.
- Cách bố trí các chuyên mục hơi lộn xộn. Có cách nào cơ cấu lại không. Mình biết lớp mình còn nhiều hạn chế, với lại ai cũng phải lo học, nhưng dành chút thời gian cải thiện chắc cũng không đến nỗi khó hén.
Mình rất cảm ơn các bạn đã tạo ra nhiều cổng thông tin để tụi mình có thể trao đổi với nhau, rất tiện lợi. Mình thì chẳng làm được gì rồi, chỉ thừa hưởng thành quả công nghệ của mấy đàn anh, đàn chị IT trong lớp thôi. Hi hi. Dù sao đây cũng chỉ là góp ý, làm được thì càng tốt, không được thì hơi buồn một tẹo, nhưng cũng chẳng sao. Cám ơn admin nhiều hén! silent
Lehoanglong
Già rùi
Già rùi
Lehoanglong

Góp ý cho diễn đàn Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Góp ý cho diễn đàn   Góp ý cho diễn đàn I_icon_minitimeFri Aug 28, 2009 10:34 pm

Cảm ơn bạn nhiều. Mình sẽ xem xét.
Akaumi
Trẻ sơ sinh
Trẻ sơ sinh

Góp ý cho diễn đàn Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Góp ý cho diễn đàn   Góp ý cho diễn đàn I_icon_minitimeSat Aug 29, 2009 8:36 am

A, hôm nay Long đã đổi giao diện rồi. Rất là cute và cực kỳ xìtin. Thanks nhiều nhiều! Admin lớp mình rất là chịu nghe quần chúng nhân dân đóng góp ý kiến. Duyệt, tư tưởng đã được quán triệt! cyclops
scorpio
Trung học
Trung học
scorpio

Góp ý cho diễn đàn Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Góp ý cho diễn đàn   Góp ý cho diễn đàn I_icon_minitimeSat Aug 29, 2009 10:39 am

Vậy bạn Akaumi cũng nên thường xuyên gửi bài cho 4rum lớp mình xôm tụ lên nhé Smile
lienchauhuynh
Tuổi cao sức yếu
Tuổi cao sức yếu
lienchauhuynh

Góp ý cho diễn đàn Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Góp ý cho diễn đàn   Góp ý cho diễn đàn I_icon_minitimeSat Aug 29, 2009 12:05 pm

Cool Cool Cool Cool

Hichic. Rất vui vì vẫn còn có nhiều bạn quan tâm đến forum. Huhu.

Tình hình là chỉ có mỗi ban quản trị post bài nên.....cô đơn lắm lắm.

Mong nhiều ủng hộ ha

Cool Cool Cool Cool Cool Cool Cool Cool Cool
nghaihoang
Đại học
Đại học
nghaihoang

Góp ý cho diễn đàn Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Góp ý cho diễn đàn   Góp ý cho diễn đàn I_icon_minitimeSat Aug 29, 2009 4:07 pm

gud job king king king king king
Gile
Trẻ sơ sinh
Trẻ sơ sinh

Góp ý cho diễn đàn Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Góp ý cho diễn đàn   Góp ý cho diễn đàn I_icon_minitimeMon Aug 31, 2009 11:40 pm

muốn post mà ko biết post gì bi h... thích post cái j liên quan đến music í Very Happy mà vô trang âm nhạc bên mình được 2 phút lại lò dò quay lại trang Thông báo của khối trưởng :"> hì hì
Sponsored content

Góp ý cho diễn đàn Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Góp ý cho diễn đàn   Góp ý cho diễn đàn I_icon_minitime

Góp ý cho diễn đàn
Trang 1 trong tổng số 1 trang