We are a family
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

We are a family

For U and For me...

Trang ChínhGalleryLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

minasan. yoroshiku onegaishimase

Go down 
3 posters
Tác giảThông điệp
lc-plus111
Trung học
Trung học

minasan. yoroshiku onegaishimase Empty
Bài gửiTiêu đề: minasan. yoroshiku onegaishimase   minasan. yoroshiku onegaishimase I_icon_minitimeTue Sep 23, 2008 11:33 pm

box tiếng nhật sao im ắng vậy mấy bạn, forum ra mắt được mấy ngảy rồi mà chẳng bạn nào viếng thăm, post bài hết vậy. mình mạn phép lanh chanh trước nha. chuyện gì đây ta. nói chuyện thi mấy kyuu trước ha. mình thấy lớp mình cũng có mấy bạn lớp Anh học tiếng Nhật phải không, năm nay các bạn định thi 3kyuu. FTUsan thi 3kyuu mình nghĩ là đậu chắc rồi, không có gì phải lo lắng, chỉ cần các ấy chịu bỏ chút thời gian luyện listening và vẽ vời mấy chữ kanji là xong. nhân dịp khai bút cho box này, mình gửi mấy tài liệu luyện 3kyuu nha, tài liệu này gồm kanji list, vocabulary list và mấy thứ lung tung khác, phần reading, kanji, grammar thôi, còn phần listening thì mình sẽ hướng dẫn sau, các bạn học hết cái list này là đủ thi kanji rồi, list này do bên phía Nhật soạn thảo nên chắc chắn rồi. các bạn down về xem nhé. à, pass giải nén là: lifeofmylove.
touch me
các bạn có gì vui vui, hay hay, ngộ ngộ thì up lên cho box japanese thêm hào hứng nha.
lienchauhuynh
Tuổi cao sức yếu
Tuổi cao sức yếu
lienchauhuynh

Bài gửiTiêu đề: Re: minasan. yoroshiku onegaishimase   minasan. yoroshiku onegaishimase I_icon_minitimeWed Sep 24, 2008 2:59 pm

Evil or Very Mad

Hey!! Please hướng dẫn lại đi, sao tớ ko down đc nhỉ????

Mà sao nghe đằng ấy nói thấy thi 3 kyu dễ dàng thế nhỉ??? Vấn đề là Hán tự tớ dồn nhiều kinh khủng, học đuối rùi, ko biết thi có nổi ko nữa.

What a Face
lc-plus111
Trung học
Trung học

Bài gửiTiêu đề: Re: minasan. yoroshiku onegaishimase   minasan. yoroshiku onegaishimase I_icon_minitimeWed Sep 24, 2008 11:34 pm

he, link tốt mà, click vào chỗ "touch me" đó, link sẽ dẫn đến host zshare, chọn download trên host đó, sẽ có dòng chữ xuất hiện là " your download will begin shorly", đợi khoảng hai mươi giây, host sẽ tự động count down, sau đó sẽ có dòng chữ " click here to start your download", click vào chỗ here, vậy là xong rồi đấy. just enjoy
for you, a thousand times and over.
tamachan_n1
Mẫu giáo
Mẫu giáo
tamachan_n1

Bài gửiTiêu đề: Re: minasan. yoroshiku onegaishimase   minasan. yoroshiku onegaishimase I_icon_minitimeMon Sep 29, 2008 1:41 pm

nói về 3kyu thì chỉ cần các bạn nắm vững căn bản thì thi kiểu gì cũng đậu, mình đang lo sốt vó cái 2kyu nà, năm nay mà ko đậu năm sau thêm cái màn thi speaking nữa chắc chết wa. Sad
http://360.yahoo.com/bluegalaxy_vt
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: minasan. yoroshiku onegaishimase   minasan. yoroshiku onegaishimase I_icon_minitime

minasan. yoroshiku onegaishimase
Trang 1 trong tổng số 1 trang