We are a family
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

We are a family

For U and For me...

Trang ChínhGalleryLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Đôi điều ...

Go down 
thanhnga
chaungocnguyen
tatu
Lehoanglong
8 posters
Tác giảThông điệp
Lehoanglong
Già rùi
Già rùi
Lehoanglong

Đôi điều ... Empty
Bài gửiTiêu đề: Đôi điều ...   Đôi điều ... I_icon_minitimeWed Oct 08, 2008 4:42 pm

Nhiều bạn than phiền với mình rằng 4rum còn nhiều chỗ trống quá, nội dung nghèo nàn... vì vậy mà mình mong các bạn cùng nhau đóng góp cho diễn đàn chung này. Mỗi bạn đóng góp 1 chút thôi chứ đừng nhìn qua rồi lại bỏ đi, như vậy thì chẳng bao giờ chúng ta có 1 sân chơi chung cả. Làm thế nào để sau 4 năm (hoặc hơn đối với ai đó) chúng mình có đc 1 sự gắn kết với nhau hơn nữa, dân Kinh tế thì phải ăn to nói lớn, bằng hữu bao la chứ nhỉ? Vậy mà những ng` bạn ngay gần bạn nhất mà bạn cũng chẳng để ý ???
Rất mong các bạn tăng cường việc post bài lên 4rum, chuyện vui, chuyện buồn, chuyện học hành, chuyện bá láp... 4rum là nơi để các bạn thoái mái bày tỏ, vậy thì còn ngại gì nữa?
Các bạn thân mến, có nhiều bạn đã post bài rất hăng hái trong 1 thời gian nhưng nay đã xìu bớt, chỉ vì bạn ấy viết ra để mọi ng` cùng đọc nhưng rồi lại tự sướng 1 mình, chẳng có ai nói năng j. Cũng như nhiều bạn, mỗi lần lên 4rum mình lại hồi hộp xem bà con bàn tán chuyện j, có đón nhận bài viết của mình ko... Chỉ cần 1 cái commend, 1 nụ cười như thế này: Loved là đủ để các bạn ấy tiếp tục rùi, vậy mình mong các bạn hãy để lại lời nhắn sau những bài bạn xem và thấy có ý nghĩa với bạn nhé.
Mong các bạn góp ý thêm để chúng mình cùng tiến bộ, và mong sao 4rum mình sẽ tồn tại và phát triển tiếp.
Thân ái. Sing

PS: Tặng các bạn bài hát: Cho Bạn Tôi

Cho Bạn Tôi
(Tác giả, Ca sỹ Lam Trường thể hiện)

Ngày xưa thật nghe hồn nhiên
Là tôi mộng mơ thần tiên
Trong ánh nắng mới ấm áp của tình bạn thân

Ngày xưa phượng rơi đầy sân
Đàn ca hồn tôi nhẹ lâng
Biết đâu mai đây, là nơi tôi đến

Khi người trao niềm tin
Đưa bàn tay lên trái tim mình
Cho bao nhiêu đam mê vang lên lời hát

ĐK:
Lời ca còn mãi cho bạn cho tôi
Tình yêu còn mãi trong trái tim này
Để cuộc đời, còn mãi bao nhiêu niềm vui

Lời ca còn mãi cho bạn cho tôi
Tình yêu còn mãi trong trái tim này
1. Từng nụ hoa, còn đẹp mãi có nhau trong đời.

(=> ĐK ....... => trái tim này)
2. Từng nụ hoa trao nhau còn đẹp mãi cho bạn cho tôi
tatu
Trung học
Trung học

Đôi điều ... Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Đôi điều ...   Đôi điều ... I_icon_minitimeWed Oct 08, 2008 8:13 pm

Forum lớp mình hiện có 66 thành viên rồi, nhưng những bài viết hay những comment đều là điểm những gương mặt quen thuộc.
Thật ra cũng muốn tám về nhìu thứ, nhưng đúng như Long nói, nếu cứ 1 mình mà bô lô bô loa thì chẳng khác nào tự sướng, người nói thì phải có ng nghe cũng như ng viết cũng cần ng đọc.
Hy vọng forum sẽ là cầu nối cho lớp chúng ta đến gần nhau hơn ha. Sau này mỗi ng 1 nơi thì còn có cái forum để lên tám ^^
Thân!!!
Lehoanglong
Già rùi
Già rùi
Lehoanglong

Đôi điều ... Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Đôi điều ...   Đôi điều ... I_icon_minitimeThu Oct 09, 2008 11:22 am

Mong các bạn truyền tai nhau nhiều hơn để 4rum còn mở rộng nữa. Bạn nào có anh, chị học các ngành liên quan có thể mời vào chung vui và đóng góp ý kiến.

(mình commend bài này để các bạn thấy và đọc thui...sr vì spam)
chaungocnguyen
Mẫu giáo
Mẫu giáo
chaungocnguyen

Đôi điều ... Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Đôi điều ...   Đôi điều ... I_icon_minitimeThu Oct 09, 2008 2:45 pm

ùhm , không hiểu sao dạo này mình có một thói quen là hễ mở mạng lên là đăng nhập ngay vào forum lớp mình .Có khi mừng rơn khi thấy bài viết của mình có người trả lời , có khi ngồi đọc mà ôm bụng cười hay vò đầu bứt tai tức anh ách về mấy câu comment móc câu hay mấy bài viết mát_wá_trời của các bạn . Tự nhiên thấy thương lớp mình hơn , thích nhiều bạn mặc dù chẳng (chưa )bao jờ nói chuyện với nhau. Mặc dù forum còn bị làm ngơ nhưng đối với mình nó như một ngôi nhà online vậy .

Cảm ơn , cảm ơn Ban Quản trị nhiều lém đó.
Smile
chaungocnguyen
Mẫu giáo
Mẫu giáo
chaungocnguyen

Đôi điều ... Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Đôi điều ...   Đôi điều ... I_icon_minitimeThu Oct 09, 2008 2:53 pm

Chèn men đét wơi , sao mà viết sến chảy nước vậy cà ? send rồi đọc lại thấy sợ wá , huhu.
hix , ê mấy ông , mấy bà Quản trị kia , bắt đền cho tui đi . Từ hồi có cái forum nì ớ , tui ngồi liền mấy tiếng ngồi đọc , comment , viết bài mới tá lả , hix học hành bỏ bê , jờ mới đọc được nửa chương mở đầu của LSĐ nè , hưt hưt .... Sad Oai' Embarassed Crying or Very sad Twisted Evil cig I love you No No affraid scratch die
hehe , mấy cái hình nì dễ thương wá , thêm mi cái nữa mới được . afro cheers Sleep chanh lol!
thanhnga
Trẻ sơ sinh
Trẻ sơ sinh

Đôi điều ... Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Đôi điều ...   Đôi điều ... I_icon_minitimeThu Oct 09, 2008 7:49 pm

hơ cho mình théc méc..."tự sướng' hay là ..."tự xướng"... hai từ này nghĩa dzất là khác xa nhau lắm lắm...dễ hiểu lầm we'...
tatu
Trung học
Trung học

Đôi điều ... Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Đôi điều ...   Đôi điều ... I_icon_minitimeFri Oct 10, 2008 1:24 pm

đọc comment của C xog mới thấy mấy lời tự thú của C trong bài "Tiểu thư ..." đúng thật ^^
Thật sự là lớp mình rất dễ thương, nhug nhiều lúc thấy hơi khó gần
Chắc đây là tình trạng chung =( trên ĐH
Dù sao cũng hi vọng sau này gặp lại nhau còn biết: àh, chúng ta học cùng lớp
lienchauhuynh
Tuổi cao sức yếu
Tuổi cao sức yếu
lienchauhuynh

Đôi điều ... Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Đôi điều ...   Đôi điều ... I_icon_minitimeSun Oct 12, 2008 1:59 pm

Ngoai mui

Uh. Châu cũng thấy buồn và bực mình lắm. Vì rất nhiều bạn gặp Châu than phiền là sao forum nghèo nàn và chán thế???? Tụi Châu đã rất tâm huyết nên nỗ lực rất nhiều để lập nên forum này làm cầu nối cho tất cả mọi người. Mà đã là forum thì phải là chia sẻ và xây dựng chứ!!!??? Nếu các bạn chỉ ghé qua và nhìn thôi??!! thì làm sao forum lớp mình xôm tụ cho nổi ??? Ban quản trị ko thể kham nổi việc post bài cho tất cả. Mà quanh đi quẩn lại cũng chỉ những khuôn mặt quen thuộc thì forum làm sao hấp dẫn và phong phú đc.!!???

Ban quản trị rất cảm ơn sự đóng góp nhiệt tình của các thành viên hiện tại. Chính các bạn là động lực để tụi Châu tin rằng mình đang đc ủng hộ và tiếp tục nỗ lực. Cảm giác nhận đc những lời comment cho bài viết của mình....y hệt như lúc nhỏ viết chính tả đc 10d vậy đó. hehe Sing Sing

Hiện tại số thành viên của forum chỉ mới có 67 thui. trong khi lớp mình có đến 150 sv lun. Ngày nào vào forum, việc đầu tiên là Châu kiểm tra xem thử số thvien có tăng lên chưa. Một thời gian dài mà vẫn ko có nhiều thay đổi. Đó là chưa kể đến việc nhiều bạn chỉ đăng kí thành viên thui chứ ko hề ủng hộ forum. Buồn thiệt đó!!!

Những thành viên tích cực của forum, nếu chúng ta vẫn còn tin tưởng vào "sự nghiệp" xây dựng một cộng đồng thống nhất và chia sẻ thì đừng nản lòng nhé!!nhé!!! Cố lên!!!!
JasonLee
Tiểu học
Tiểu học
JasonLee

Đôi điều ... Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Đôi điều ...   Đôi điều ... I_icon_minitimeSat Nov 08, 2008 10:01 pm

Sự nghiệp này thì... hơi khó bởi....
Tình trạng giảm phát đang tăng cao! haha
Very Happy
http://www.360.yahoo.com/thienbaolk
Dung-chan
Mẫu giáo
Mẫu giáo
Dung-chan

Đôi điều ... Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Đôi điều ...   Đôi điều ... I_icon_minitimeSat Nov 08, 2008 11:45 pm

uhm, rất đồng cảm với ban quản trị.
Các bạn ơi đừng buồn, dủ cho có post bài hay không, như mình đây chẳng hạn, vì rất í ẹ trong việc tìm kiếm thông tin hay ho và k rành về IT , nhưng mình luôn ủng hộ forum lớp mình.
và mỗi lần lên forum, mình đều rất thú vị với những thông tin và câu chuyện dí dỏm của các bạn.
Cảm ơn BQT nhìu lắm
CÁc bạn cố gắng lên nhé ..hé hé hé

Chụt..chụt!!! Sing @ Loved
haia4
Trẻ sơ sinh
Trẻ sơ sinh

Đôi điều ... Empty
Bài gửiTiêu đề: cho mình góp ý tí   Đôi điều ... I_icon_minitimeTue Dec 16, 2008 10:56 pm

k biết có phải do mình để chế độ màn hình phân giải thấp hay k, nhưng chiều ngang trang web rộng quá, mỗi lần coi phải lấy chuộc kéo qua mới đọc được hết nội dung bài viết.

Thêm nữa, mình biết là gần noel, nhưng các bạn để nguyên 1 cái banner màu đỏ phía trước sẽ làm nhiều người loá mắt ah Smile ;

đôi dòng vậy thui, k có ý phê phán hay gì cả đâu Very Happy
Lehoanglong
Già rùi
Già rùi
Lehoanglong

Đôi điều ... Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Đôi điều ...   Đôi điều ... I_icon_minitimeThu Dec 18, 2008 9:50 pm

Cảm ơn bạn đã cho nhận xét. Mình sẽ tham khảo thêm ý kiến về theme cho 4rum và chỉnh sửa (nếu đc đa số tán thành).
Sponsored content

Đôi điều ... Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Đôi điều ...   Đôi điều ... I_icon_minitime

Đôi điều ...
Trang 1 trong tổng số 1 trang