We are a family
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

We are a family

For U and For me...

Trang ChínhGalleryLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

LỚP MÌNH ƠI!!!!!!!!!!

Go down 
scorpio
lienchauhuynh
6 posters
Tác giảThông điệp
lienchauhuynh
Tuổi cao sức yếu
Tuổi cao sức yếu
lienchauhuynh

LỚP MÌNH ƠI!!!!!!!!!! Empty
Bài gửiTiêu đề: LỚP MÌNH ƠI!!!!!!!!!!   LỚP MÌNH ƠI!!!!!!!!!! I_icon_minitimeSun Nov 16, 2008 3:56 pm

albino albino albino albino

Chắc là trong thời gian vừa qua mọi người cũng đã được nghe thông tin về việc lớp trưởng lớp 45A bị xử lý và cách chức phải ko??

Khủng khiếp quá!! Tình hình này chắc năm sau, Châu cũng bị như thế quá!!

Mọi người ạ!! Hôm trước Châu đi họp với ban giám đốc nhà trường, nhà trường đã tỏ quan điểm rất cứng rắn về các vấn đề vi phạm của sinh viên, vệ sinh trường lớp, đi trễ, nói chuyện trong lớp, vai trò của lớp trưởng. Thật khủng khiếp!! Tất cả ....đều sẽ qui về trách nhiệm của lớp trưởng. Không biết mình sống sót được đến bao giờ nữa.

Hiện nay, Châu thấy lớp mình vẫn có rất nhiều bạn dũng cảm mang đồ ăn sáng vào lớp ăn. Rất mong các bạn đừng tiếp tục chơi trò mạo hiểm này nữa. Đã có rất nhiều trường hợp bị xử lý kỷ luật vì mang đồ ăn sáng vào lớp, dù chưa kịp ăn và cũng ko có ý định ăn trong lớp đấy.

Còn về vần đề đi trễ nữa! Để nhà trường không tiếp tục thực thi các chính sách hà khắc thì tụi mình phải ráng đi cho đúng giờ vậy!

Biết làm sao được!!! Cả lớp tụi mình hãy cố gắng tuân thủ thôi!! Vấn đề thực sự serious đấy các bạn ạ!

Chúc mọi người an toàn và lành lặn đến ngày ra trường nhé!!! rendeer rendeer rendeer rendeer

lol! lol! lol! lol! lol! lol!
scorpio
Trung học
Trung học
scorpio

Bài gửiTiêu đề: Re: LỚP MÌNH ƠI!!!!!!!!!!   LỚP MÌNH ƠI!!!!!!!!!! I_icon_minitimeMon Nov 17, 2008 12:36 am

Mình không có ý kiến gì đâu nhé!... Sad Sad Sad Sad
JasonLee
Tiểu học
Tiểu học
JasonLee

Bài gửiTiêu đề: Re: LỚP MÌNH ƠI!!!!!!!!!!   LỚP MÌNH ƠI!!!!!!!!!! I_icon_minitimeSun Nov 30, 2008 2:37 pm

po tay! Có giỏi đuổi hết đi! XI
Very Happy
http://www.360.yahoo.com/thienbaolk
meomeo
Tiểu học
Tiểu học
meomeo

Bài gửiTiêu đề: Re: LỚP MÌNH ƠI!!!!!!!!!!   LỚP MÌNH ƠI!!!!!!!!!! I_icon_minitimeSun Nov 30, 2008 9:37 pm

pé Bảo Bảo hem được nói thế, mình thì ko sao, với lại dậy sớm cũng ko nổi..chậc chậc có điều khó nghĩ là Châu đứng mũi chịu sào kia kìa...khó nghĩ wá ta... cig cig cig

....nhưng mờ mèo hết sức cũng chỉ dậy 7h 30 thui, làm sao đây...thất lễ thất lễ.... geek geek geek queen
ntvinhphu
Mẫu giáo
Mẫu giáo
ntvinhphu

Bài gửiTiêu đề: Re: LỚP MÌNH ƠI!!!!!!!!!!   LỚP MÌNH ƠI!!!!!!!!!! I_icon_minitimeSun Dec 07, 2008 7:20 pm

chang nhe mang do an vao lp cung bi cam ah. co ngon kiem tra tui xach cua het sinh vien ln di....vo ly het suc, quan ly khong thuyet phuc jocolor king
metwadkihoaikodc
Mẫu giáo
Mẫu giáo

Bài gửiTiêu đề: Re: LỚP MÌNH ƠI!!!!!!!!!!   LỚP MÌNH ƠI!!!!!!!!!! I_icon_minitimeTue Dec 09, 2008 3:08 pm

Nói vậy thôi chứ có ai dũng cảm mang thức ăn vào lớp đâu! Được cho nghỉ hưu thì nguy mất!
Vài bữa nữa phải quét dọn 5 cái WC của trường nữa chứ! hic! Pó tay FTU! Smile
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: LỚP MÌNH ƠI!!!!!!!!!!   LỚP MÌNH ƠI!!!!!!!!!! I_icon_minitime

LỚP MÌNH ƠI!!!!!!!!!!
Trang 1 trong tổng số 1 trang